CSVNO – Từ ngày 25-27/10, Tạp chí CSVN sẽ tổ chức một ê kip phóng viên, biên tập viên “trực chiến” tại Phú Riềng, nhằm tường thuật trực tuyến các sự kiện kỷ niệm 85 năm truyền thống ngành cao su trên trang tin tapchicaosu.vn.
>> Phát hành số đặc biệt Chào mừng 85 năm
![PV Tạp chí CSVN tác nghiệp tại Hội thi tìm hiểu 85 năm khu vực IV. Ảnh: Vũ Phong](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2014/10/TT1-460x307.jpg)
Nhằm phổ biến, thông tin chuỗi hoạt động chào mừng kỷ niệm 85 năm truyền thống ngành cao su, thời gian qua, Tạp chí Cao su đã bám sát các chỉ đạo của lãnh đạo VRG, CĐ Cao su VN để kịp thời thông tin đến bạn đọc toàn ngành biết nắm bắt về sự kiện nhiều ý nghĩa này.
Công tác thông tin tuyên truyền được thực hiện qua kênh báo in, trên trang tin điện tử của tạp chí (tapchicaosu.vn) và trên các báo đài khác.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
Đặc biệt, nhân việc VRG, CĐ Cao su tổ chức các chuỗi hoạt động ý nghĩa, thiết thực nhân kỷ niệm 85 năm truyền thống ngành cao su tại Phú Riềng (Bình Phước), trước sự kiện được đông đảo CBCNV-LĐ trong ngành háo hức chờ đợi, Tạp chí Cao su VN sẽ tổ chức một ê kip phóng viên, biên tập viên “trực chiến” tại Phú Riềng trong những ngày này (từ 25-27/10), nhằm tường thuật trực tuyến diễn biến sự kiện trên trang tin tapchicaosu.vn.
N.P
Related posts:
Nam Tân Uyên dẫn đầu các khu công nghiệp của VRG
Đại sứ quán Việt Nam luôn sát cánh cùng các công ty cao su
Người lao động Cao su Mường Nhé - Điện Biên được chăm lo, đảm bảo quyền lợi
Võ Chí Trân giành Bàn tay vàng Cao su Kon Tum
Thực hiện thắng lợi các chỉ tiêu, nhiệm vụ công tác năm 2020
Phát động thi đua nước rút 3 tháng cuối năm
"Cao su phát triển tốt, đời sống đồng bào nâng cao"
Năng suất cao, chất lượng tốt, sản phẩm đa dạng
Nông trường VI (Cao su Lộc Ninh) về trước kế hoạch sản lượng 46 ngày
VRG đạt giải 3 thi an toàn, vệ sinh lao động giỏi toàn quốc