CSVNO – Trong hai ngày 20- 21/10 tại Nông trường (NT) Ia Nhin, Công ty TNHH MTV Cao su Chư Păh đã tổ chức hội thi thợ giỏi thu hoạch mủ cao su năm 2014.
![Ông Nguyễn Văn Tân - Phó TGĐ VRG, Chủ tịch HĐTV Công ty TNHH MTV Cao su Chư Pah và lãnh đạo công ty trao phần thưởng cho thí sinh đạt giải nhất hội thi](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2014/10/Chu-Pah1-460x353.jpg)
Về tham dự hội thi có 60 thí sinh được tuyển chọn từ hơn 2.200 công nhân khai thác mủ của 6 nông trường, đội sản xuất trực thuộc công ty. Với hai phần thi lý thuyết và thực hành, 60 thí sinh vào hội thi với quyết tâm cao. Nét mới năm nay ở hội thi là số thí sinh đồng bào dân tộc thiểu số chiếm số lượng lớn.
Qua hai ngày diễn ra sổi nổi, hội thi đã thành công với kết quả giải nhất thuộc về thí sinh Trần Thị Thủy (NT Hòa Phú). Giải nhì thuộc về 2 thí sinh Nguyễn Ngọc Khánh (NT Ia Nhin) và Nguyễn Thị Cảnh (NT Hòa Phú).
Giải nhất tập thể thuộc về NT Ia Nhin, giải nhì thuộc về NT Ia Pếch. Ngoài giải thưởng của công ty, Công đoàn Công ty cũng đã trao giấy khen và tiền thưởng cho các cá nhân đạt giải trong hội thi.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
Tin, ảnh: Hà Đức Thành
Related posts:
VRG tập huấn triển khai phần mềm đánh giá Bộ chỉ số chuyển đổi số
VRG ủng hộ 6,5 tỷ cho hoạt động an sinh xã hội, bảo vệ biên giới
24 thí sinh tham gia Hội thi Bàn tay vàng Cao su Điện Biên
Sẽ thành lập Quỹ hỗ trợ chi phí xuất nhập cảnh do dịch Covid - 19 cho người lao động làm việc tại Ca...
Khai giảng lớp Cao đẳng nghề Công nghệ sản xuất sản phẩm từ cao su
Cựu chiến binh Cao su Dầu Tiếng tích cực giúp nhau làm kinh tế
VRG đảm bảo bàn giao mặt bằng xây dựng sân bay Long Thành
Lãnh đạo VRG viếng Nghĩa trang Liệt sỹ tỉnh Lai Châu
Cao su Kon Tum kết nghĩa với Cao su Nam Giang – Quảng Nam
Trao nhà tình thương cho công nhân Cao su Đồng Phú