Đến đầu tháng 10/2014, đã có một số tập thể, cá nhân tại các đơn vị hoàn thành kế hoạch năm 2014.
![Ông Trần Thanh Tùng - Chủ tịch CĐ CS Lộc Ninh (giữa) thưởng tại lô cho CN về trước kế hoạch](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2014/10/LN1-460x221.jpg)
Tại Công ty Lộc Ninh, tính đến ngày 30/9, đã có 48 CN hoàn thành vượt mức kế hoạch sản lượng trước 3 tháng. Ngaysau khi nhận được thông báo từ cơ sở, ngày 2/10, ông Trần Thanh Tùng – Chủ tịch CĐ Cao su Lộc Ninh, đại diện BTV CĐ công ty đã tổ chức khen thưởng đột xuất tại vườn cây cho 17 CN Nông trường IV và Nông trường VI.
Tại buổi khen thưởng, ông Trần Thanh Tùng nhiệt liệt biểu dương, khen ngợi những thành tích anh chị em CN đã đạt được, đồng thời động viên, khích lệ CN tiếp tục phát huy phong trào trong thời gian tới. Dịp này, CĐ công ty đã trao thưởng cho mỗi CN 500.000 đồng. Bên cạnh đó, Giám đốc của 2 nông trường cũng thưởng thêm cho mỗi cá nhân 200.000 đồng.
Tại TCT Cao su Đồng Nai, CĐ TCT đã phát động 2 đợt thi đua trong toàn thể CBCNV-LĐ. Đợt 1 diễn ra từ đầu tháng 6 đến 30/9, “Chào mừng kỷ niệm 85 thành lập CĐ VN”. Sáng ngày 7/10, tại NT Hàng Gòn, CĐ TCT phối hợp cùng lãnh đạo nông trường và CĐ cơ sở tổ chức trao thưởng “nóng” cho những CN vượt sản lượng quý III/2014. 42 CN khai thác vượt sản lượng được thưởng 500.000 đồng/người, 2 tập thể vượt sản lượng được thưởng 1.000.000 đồng/suất.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
Vũ Thị Như Yến – C.T-N.A.V
Related posts:
Công đoàn Cao su VN tặng quà công nhân khó khăn
Tặng quà Tết cho 200 công nhân Cao su Dầu Tiếng
Công đoàn tổ 5 – Nông trường Bờ Ngoong (Cao su Mang Yang): Chú trọng bữa ăn ca cho Đoàn viên
Khảo sát sự hài lòng của đoàn viên với các hoạt động công đoàn
Nhiều hoạt động chăm lo tết cho người lao động
Giải nhất 10 triệu đồng cho Chủ tịch Công đoàn cơ sở giỏi
Tháng Công nhân: Ấm lòng người lao động
264 công nhân nhận quà Tết sum vầy
Công đoàn Cao su Đồng Phú: Xây tặng 6 nhà Mái ấm Công đoàn trong 6 tháng
Cao su Chư Prông tặng quà cho 350 học sinh giỏi