CSVNO – Chiều 16/10, Ủy ban Hội Doanh nhân trẻ VRG đã trao tặng 5 phần quà cho 5 CN Công ty TNHH MTV Cao su Bình Long. Mỗi phần quà trị giá 2 triệu đồng, gồm vật dụng và tiền mặt.
Chị Nguyễn Thị Hoàng Uyên – Phó Tổng thư ký Ủy ban Hội Doanh nhân trẻ VRG, cho biết, nằm trong chuỗi các hoạt động kỷ niệm 85 năm truyền thống ngành cao su VN (28/10/1929-28/10/2014), chào mừng Đại hội Đại biểu Hội LHTN VRG, Ủy ban Hội quyết định tặng 20 phần quà với tổng trị giá 40 triệu đồng cho CNLĐ của 4 công ty cao su trực thuộc VRG trên địa bàn tỉnh Bình Phước là Bình Long, Phú Riềng, Lộc Ninh và Đồng Phú (mỗi đơn vị 5 phần).
Tin, ảnh: Nguyễn Bảo
Related posts:
VRG đặt mục tiêu tăng trưởng từ 3% trở lên trong năm 2024
Bình Phước điều chỉnh quy hoạch trồng cao su trên đất lâm nghiệp
Thu nhập người lao động Cao su Phú Riềng đạt trên 12 triệu đồng/người/tháng
Hội Doanh nhân trẻ VRG tổ chức Hội thảo Chuyển đổi số và xu hướng nhân sự
Cao su Quảng Nam phấn đấu khai thác trên 2.480 tấn mủ
Chính phủ Lào luôn quan tâm, hỗ trợ các công ty cao su trực thuộc VRG
Cao su Bình Long dẫn đầu Khối Đông Nam bộ 2
Giải pháp thích ứng toàn diện cho chuỗi giá trị cao su bền vững
Chờ tín hiệu tích cực từ thị trường
Thực hiện nhiệm vụ kép