ĐTN Cao su Dầu Tiếng vừa tổ chức Hội nghị sơ kết hoạt động công tác Đoàn và phong trào thanh thiếu nhi 6 tháng đầu năm 2014 và sơ kết 4 năm thực hiện Quy chế cán bộ ĐTN Cộng sản Hồ Chí Minh.
Phát biểu tại Hội nghị, ông Lê Thanh Hưng – Phó TGĐ Công ty TNHH MTV Cao su Dầu Tiếng, nhấn mạnh vai trò, trách nhiệm của thanh niên trong việc cùng với đơn vị thực hiện tốt các nhiệm vụ sản xuất kinh doanh, hoàn thành các nhiệm vụ mà Đảng và chính quyền giao cho trong năm 2014. Tại Hội nghị, ĐTN công ty đã khen thưởng 28 cá nhân có thành tích xuất sắc trong việc thực hiện kế hoạch sản lượng quý II/2014 với tổng số tiền khen thưởng 5,6 triệu đồng.
Thanh Sơn
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
Related posts:
Tuổi trẻ - Phải rực rỡ
Doanh nhân trẻ và thanh niên đóng góp lớn vào sự phát triển của VRG
Tuổi trẻ VRG thực hiện nhiều công trình mừng thành công Đại hội Đoàn toàn quốc
Đoàn Thanh niên Cao su Điện Biên sôi nổi nhiều hoạt động chào mừng ngày thành lập Đoàn
15 Đoàn cơ sở tham gia Ngày hội Văn hóa Thể thao 2014
Anh Hồ Văn Bắc giữ chức Bí thư Đoàn Cao su Mang Yang
300 ĐVTN tham gia Liên hoan thanh niên khối cao su 2015
Đoàn Thanh niên Cao su Lộc Ninh trao "Nhà nhân ái"
Đoàn Thanh niên Cao su Bà Rịa tổ chức lễ ra quân Tháng Thanh niên
Đoàn Thanh niên VRG đạt giải cao tại Hội thi cán bộ Đoàn giỏi