Ngày 26/6, tại Nhà Văn hóa lao động tỉnh Kon Tum, Liên đoàn Lao động tỉnh đã tổ chức “Ngày hội gia đình CNVC LĐ bình đẳng, hạnh phúc lần thứ nhất năm 2014” nhân ngày Gia đình Việt Nam 28/6.Tham dự Ngày hội có 8 gia đình. Gia đình chị Nguyễn Thị Bích Chi đã đại diện CĐ Cao su Kon Tum tham gia và đã đạt giải ba.
Tại Ngày hội, mỗi gia đình phải trải qua 3 phần thi gồm: Kết nối yêu thương; Thử tài kiến thức và Cùng trổ tài vào bếp. Hội thi có mục đích xây dựng gia đình CNVC LĐ bình đẳng, hạnh phúc góp phần giữ gìn những giá trị truyền thống tốt đẹp trong gia đình người Việt.
Bùi Sỹ Hưng
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
Related posts:
Công ty 75: Bàn giao nhà Mái ấm Công đoàn, nhà nghĩa tình hội viên
Cao su Chư Păh tặng 72 suất quà trong chương trình “Tết sum vầy – Xuân bình an”
Làm tuyên giáo thời khó
Bàn giao chức danh Chủ tịch Công đoàn Cao su Việt Nam
Công đoàn Cao su Lai Châu thăm và tặng quà công nhân lao động
Ấm tình trong "Tháng Công nhân"
100% Công đoàn cơ sở Cao su Bình Long vững mạnh, xuất sắc
Cao su Sa Thầy hỗ trợ 742 bi giếng cho người lao động
Công đoàn tích cực vận động mua cổ phần ưu đãi
Thu nhập bình quân khối thi đua số 5 gần 9 triệu đồng/người/tháng