Ngày 28/6 Công đoàn (CĐ) Công ty TNHH MTV Cao su Chư Prông đã tổ chức buổi lễ gặp mặt và tuyên dương các học sinh (HS) là con CBCNV – LĐ toàn công ty nhân ngày “Gia đình Việt Nam 28/6”. Năm học 2013 – 2014 toàn công ty có 5.500 HS các cấp là con CBCNV – LĐ, trong đó có 343 HS giỏi, xuất sắc và 700 HS tiên tiến.
Dịp này CĐ công ty đã tặng mỗi em HS đạt thành tích cao trong học tập gồm tiền thưởng 200 ngàn đồng đối với HS tiểu học, 300 ngàn đối với HS THCS và 400 ngàn đồng đối với HS THPT. Ngoài ra mỗi em HS đều được CĐ công ty tặng một biểu trưng về Công ty TNHH MTV Cao su Chư Prông. Những em HS đạt danh hiệu tiên tiến sẽ được CĐ cơ sở tuyên dương và tặng quà tại các đơn vị.
Tin, ảnh: Gia Linh
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
Related posts:
Công đoàn Cao su Việt Nam: Khen thưởng cho các tập thể, cá nhân xuất sắc trong phong trào thi đua nư...
Lớp K149 tưng bừng Hội thi tiếng hát karaoke
Cao su Lộc Ninh: Trao 2 nhà “Mái ấm Công đoàn”
Cao su Đồng Phú tổ chức nhiều hoạt động thiết thực trong Tháng Công nhân
940 cán bộ Công đoàn tham gia hội nghị trực tuyến về CPTPP
"Xuân sum vầy" sẽ trao 200 suất quà cho công nhân
Tranh thủ làm thêm mùa nghỉ cạo
Vui hội Trăng rằm
Công đoàn Cao su Chư Păh bàn giao nhà Mái ấm
“Lấy đoàn viên và người lao động làm địa bàn hoạt động chủ yếu”