Chào mừng Ngày gia đình VN 28/6, Công ty TNHH MTV CS Phú Riềng đã tổ chức Giải thi đấu cầu lông “Gia đình CNVC-LĐ” cấp công ty – lần thứ II.Về giao lưu tham dự giải có 70 vận động viên (VĐV) gồm 35 cặp vợ chồng thuộc 18 đơn vị trực thuộc.
![Bà Trần Tuệ Hiền – P.TGĐ công ty và ông Nguyễn Hữu Tuất, Chủ tịch CĐ công ty trao giải nhất, nhì, ba, cho các gia đình đoạt giải.](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2014/07/anh-Phu-Rieng-460x306.jpg)
Qua một ngày thi đấu sôi nổi, hào hứng, kết quả giải nhất với phần thưởng cờ và 3 triệu đồng tiền mặt đã thuộc về cặp vợ chồng VĐV Văn Tài Anh và Lê Thị Giang, Nông trường 2. Giải nhì thuộc về gia đình Nguyễn Xuân Minh và Hồ Thị Hằng, Nhà máy chế biến mủ Trung tâm. Giải ba được trao cho gia đình Lê Ngọc Thê và Nguyễn Thị Thành, thuộc Bệnh viện Công ty. Ngoài ra Ban tổ chức còn trao 6 giải khuyến khích, mỗi giải 1 triệu đồng.
Tin, ảnh: Duy Thơm
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
Related posts:
Cao su Chư Prông bế mạc giải bóng chuyền
Cao su Sa Thầy hỗ trợ người lao động phòng chống dịch Covid - 19
Gắn lợi ích đoàn viên vào nội dung công tác
Vượt lên số phận
Hãy lắng nghe ý kiến người lao động
Cụm thi đua miền Đông Nam bộ: Phát huy truyền thống, tiếp tục thực hiện thắng lợi nhiệm vụ năm 2022
Ấm áp Tết sum vầy Cao su Lộc Ninh
Công đoàn đồng hành cùng doanh nghiệp trong cổ phần hóa
Sẽ tặng danh hiệu “Công nhân cao su ưu tú” cho 300 CNVCLĐ
Công đoàn tổ 5 – Nông trường Bờ Ngoong (Cao su Mang Yang): Chú trọng bữa ăn ca cho Đoàn viên