Sáng ngày 25/6, CĐ Cao su Dầu Tiếng tổ chức buổi họp mặt tiếp sức mùa thi năm 2014 cho 177 học sinh là con em CBCNV-LĐ công ty chuẩn bị bước vào kì thi đại học, cao đẳng.
Tại buổi họp mặt, thay mặt Ban lãnh đạo công ty, ông Nguyễn Văn Minh – Phó Chủ tịch CĐ Cao su VN, Chủ tịch CĐ Cao su Dầu Tiếng, đã ghi nhận và tuyên dương các học sinh đã phấn đấu hoàn thành tốt kì thi tốt nghiệp bậc trung học phổ thông năm học 2013 – 2014 và có những lời dặn dò các em chuẩn bị cho kì thi tuyển sinh đại học, cao đẳng sắp tới. Dịp này, CĐ công ty đã hỗ trợ mỗi học sinh 400.000 đồng.
* Ngày 21/6, NT Long Hòa tổ chức trao thưởng cho 255 học sinh là con em CN học giỏi, chăm ngoan năm học 2013 – 2014. Đây là hoạt động thường niên nhằm động viên các em phấn đấu đạt thành tích cao trong học tập.
Việt Quang – Trọng Hiếu
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
Related posts:
Công đoàn Cao su Đồng Phú: Xây tặng 6 nhà Mái ấm Công đoàn trong 6 tháng
Công đoàn Cao su Việt Nam chuẩn bị chu đáo cho Tháng Công nhân, Tháng An toàn vệ sinh lao động và Hộ...
Ấm áp “Tết sum vầy” của công nhân xa quê
Tuyên dương 50 tập thể, 79 cá nhân điển hình học và làm theo Bác
Cao su Phú Riềng sôi nổi Hội thi Chủ tịch Công đoàn cơ sở giỏi
Geru Star cải thiện điều kiện làm việc cho công nhân
Tìm hiểu về thiết chế Công đoàn
Công đoàn Cao su Nghệ An chăm lo tốt đời sống người lao động
Công đoàn Cao su Chư Sê tổ chức Đại hội điểm khu vực Tây Nguyên
Công đoàn Cao su Phú Riềng dẫn đầu toàn diện