Thể hiện tinh thần tương thân tương ái, xung kích tình nguyện vì cuộc sống cộng đồng, ngày 20/6, BTV ĐTN Cao su Đồng Nai đã tiến hành bàn giao “Nhà nhân ái” và tặng quà cho gia đình Đoàn viên Nguyễn Mạnh Quân, thuộc Chi đoàn 3, Đoàn cơ sở NT An Lộc với kinh phí hỗ trợ xây dựng 30 triệu đồng.
* Chào mừng công ty tròn 30 năm ngày thành lập, ngày 10/6, ĐTN Cao su Kon Tum đã tổ chức bàn giao công trình thanh niên là căn nhà nhân ái cho CN Y Đưn ở Tổ 3, NT Hòa Bình. Căn nhà có tổng diện tích 50m², từ sự đóng góp của ĐVTN và sự chung tay giúp đỡ, chia sẻ khó khăn của CBCNV công ty.
Thanh Thúy-Gia Linh
Related posts:
- Đoàn Thanh niên VRG tham gia giải bóng đá do Báo Nhân Dân tổ chức
- Hoạt động tình nguyện cần thực chất hơn
- Tiếp sức thanh niên công nhân thi đua nước rút
- Đoàn Thanh niên VRG tặng quà gia đình chính sách
- Công nhân Cao su Phú Riềng: Được tuyên dương “Người thợ trẻ giỏi” toàn quốc
- Đoàn Thanh niên VRG tặng quà “Xuân biên giới”
- Đoàn Thanh niên Cao su Phước Hòa: Nhiều hoạt động ý nghĩa
- "Giọt hồng" tháng 3
- Bâng khuâng tháng ba!
- Anh Nguyễn Văn Hợp trúng cử Bí thư Đoàn Thanh niên Cao su Bình Long