* Sáng 28/5, LĐLĐ Bình Thuận đã đến thăm các CN đang làm việc tại Công ty TNHH MTV Cao su Bình Thuận và tặng 10 phần quà (mỗi phần 500.000 đồng) cho các CN có hoàn cảnh khó khăn, bị tai nạn lao động. C.N
* Trong hai ngày 24 và 25/5, tại Đội K1, NT Cầu Khởi (Công ty CPCS Tây Ninh), CĐ cơ sở tổ chức phong trào TDTT với các môn thi đấu như: Bóng chuyền nam, đá cầu, trò chơi bịt mắt đập nước… Qua đó, tạo sân chơi lành mạnh, vui khỏe cho CN và tuyển chọn ra những VĐV xuất sắc cho đội tuyển nông trường thi đấu cấp công ty. Nguyễn Quốc Dũng
* Nhân ngày Quốc tế Thiếu nhi 1/6, CĐ NT K’Dang (Công ty TNHH MTV Cao su Mang Yang) tổ chức gặp mặt con em CBCNV trong đơn vị. Dịp này, CĐ nông trường đã trao 97 suất quà cho các em có thành tích xuất sắc trong năm học 2013 – 2014. Đỗ Thị Nguyên
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
* CĐ Cao su Đồng Nai đã tổ chức tuyên truyền rộng rãi đến CB.NVC-LĐ tích cực tham gia viết bài thi tìm hiểu 85 năm truyền thống ngành cao su. Đây là một trong hai hình thức thi của Hội thi tìm hiểu 85 năm truyền thống ngành cao su VN do VRG liên tịch cùng CĐ Cao su VN tổ chức. Trong đó, phần thi viết giao Tạp chí Cao su VN làm đầu mối tổ chức. Q.T
Related posts:
Cao su Chư Păh: Ông Siu Hoa tái đắc cử chủ tịch công đoàn
Cao su Dầu Tiếng tổ chức trại hè “Hoa phượng đỏ”
Vấn đề người lao động quan tâm khi cổ phần hóa
Video Clip Hội thi Chủ tịch Công đoàn cơ sở giỏi
Cao su Tây Ninh: Đối thoại với người lao động
Kết quả thực hiện Nghị quyết Đại hội Công đoàn cao su Việt Nam khóa VIII, nhiệm kỳ 2018 - 2023
Thành lập CĐ cơ sở Công ty CP KCN Tân Bình
Cái tâm của một chủ tịch Công đoàn giỏi
Công đoàn Cao su Hà Tĩnh được đề nghị tặng Cờ thi đua của Tổng liên đoàn LĐVN
Cao su Chư Păh: Tiếp xúc, lắng nghe công nhân