Cao su Phước Hòa nhất toàn đoàn Hội thao Khu vực V

CSVNO – Sau hơn 2 ngày tranh tài sôi nổi, hào hứng của hơn 500 VĐV đến từ 12 đơn vị  (11 công ty cao su khu vực miền Đông Nam bộ và Cao su Bình Thuận) diễn ra từ ngày 23 – 25/10 tại Trung tâm Văn hóa Thể thao Quận 1, TP.HCM, Công ty CPCS  Phước Hòa đã xuất sắc giành giải nhất toàn đoàn tại Hội thao Khu vực V, đạt 191 điểm với 12 HCV, 9 HCB, 3 HCĐ. 
Trao Huy chương vàng cho các cầu thủ môn bóng đá

Ông Hứa Ngọc Hiệp, Phó TGĐ VRG và anh Vũ Đức Tú, UV BTV TW Đoàn, Bí thư Đoàn Khối Doanh nghiệp TW trao Huy chương vàng cho các cầu thủ môn bóng đá

Hội thao Khu vực V gồm các công ty cao su miền Đông Nam bộ, quy tụ nhiều đội có bề dày truyền thống, có phong trào thể dục thể thao cơ sở phát triển, có chất lượng chuyên môn cao, giàu tính cạnh tranh, được đầu tư đã đem đến những màn tranh tài gay cấn, những trận đấu hấp dẫn. Hội thao khu vực V gồm 8 bộ môn thi đấu: bóng đá, bóng chuyền, cầu lông, bóng bàn, quần vợt, cờ tướng, điền kinh, kéo co.

Ngay sau các trận tranh chung kết đầy kịch tính không kém phần sôi động, gay cấn của môn bóng đá, kéo co và bóng chuyền, Ban tổ chức (BTC) Hội thao đã công bố và trao các giải thưởng cho các bộ môn của Hội thao KV V.

Hấp dẫn hào hứng với phần thi kéo co

Hấp dẫn, hào hứng với phần thi kéo co

Các pha bóng kịch tính trận chung kết

Các pha bóng kịch tính trận chung kết

Mãn nhãn với các pha bóng môn bóng chuyền

Mãn nhãn với các pha bóng trận chung kết môn bóng chuyền

Kết quả, BTC đã trao 5 giải khuyến khích, 3 giải ba, 2 giải nhì, 1 giải nhất toàn đoàn. Giải nhất toàn đoàn thuộc về Công ty CP Cao su Phước Hòa, với số điểm là 191 điểm (12 HCV, 9 HCB, 3 HCĐ), nhì là Cao su Phú Riềng, Cao su Đồng Nai , giải ba thuộc về Dầu Tiếng, Bình Long, Tân Biên. Giải toàn đoàn sẽ được trao tại lễ kỷ niệm ngày truyền thống 28/10 diễn ra vào thứ 6 ngày 26/10 tại Công ty CP Cao su Đồng Phú.

Trao giải cho các VĐV

Trao giải cho các VĐV

Bóng đá Mini: giải nhất môn bóng đá nam thuộc về đội bóng Cao su Phú Riềng, giải nhì là Cao su Tân Biên, giải ba Cao su Phước Hòa. BTC cũng đã trao giải vua phá lưới cho cầu thủ Đặng Tôn Vĩnh (Cao su Tân Biên, thủ môn xuất sắc thuộc về thủ môn Nguyễn Quốc Hưng (Cao su Tân Biên).

Trao giải nhất bóng đá nam

Trao giải nhất bóng đá nam

Môn cầu lông: Giải nhất đơn nam trên 45 tuổi thuộc về VĐV Phan Văn Học  (Cao su Phước Hòa), nhì VĐV Bùi Văn Hiên (Cao su Đồng Nai), giải ba VĐV Đào Quang Đán (Cao su Phú Riềng). Giải đơn nam dưới 45 tuổi: Giải nhất, nhì thuộc về Cao su Phước Hòa là VĐV Hà Quốc Trung (nhất), Nguyễn Văn Thành (nhì), giải ba VĐV Đỗ Đức Quỳnh (Cao su Đồng Phú).

Đôi nam trên 45 tuổi: Giải nhất cặp VĐV Nguyễn Đăng Hạt – Trần Văn Thùy (Cao su Phú Riềng), nhì thuộc về cặp VĐV Lê Thanh – Nguyễn Mạnh Hùng (Cao su Tây Ninh), giải ba VĐV Bùi Văn Hiên – Trương Văn Bắc (Cao su Đồng Nai).

Đôi nam dưới 45 tuổi: Nhất cặp VĐV Nguyễn Văn Thành – Hà Quốc Trung (Cao su Phước Hòa); nhì VĐV Lê Vũ Hiếu – Huỳnh Vũ Linh (Cao su Đồng Nai).

Cầu lông đơn nữ dưới 45 tuổi nhất thuộc về VĐV Phan Nguyễn Ngọc Quyên (Cao su Đồng Nai), nhì VĐV Lý Huỳnh Ngọc Huyền (Cao su Phước Hòa), ba VĐV Dương Thị Tuyết (Đồng Phú). Đơn nữ trên 45 tuổi: nhất VĐV Sý Hý Mùi (Cao su Phước Hòa), nhì VĐV Vũ Thị Lý (Cao su Đồng Nai), ba Lê Thị Kim Loan (Cao su Đồng Nai).

Đôi nữ dưới 45 tuổi, nhất VĐV Phan Nguyễn Ngọc Quyên–  Phan Nguyễn Huyền Vi (Cao su Đồng Nai), nhì VĐV Hồ Thị Hằng – Nguyễn Thị Nhẫn (Cao su Phú Riềng), ba VĐV Đinh Thị Yến Tâm – Đinh Thị Thu Hiền (Cao su Dầu Tiếng). Đôi nữ trên 45 tuổi: nhất VĐV Vũ Thị Lý – Lê Thị Kim Loan (Cao su Đồng Nai), nhì Võ Thị Thanh Hạ – Nguyễn Thị Kim Thành (Cao su Phú Riềng).

Trao giải môn cầu lông đơn nam trên 45 tuổi

Trao giải môn cầu lông đơn nam trên 45 tuổi

Môn quần vợtGiải nhất, ba đôi nam trên 45 tuổi thuộc về Cao su Phú Riềng với cặp VĐV Phạm Trường Kiêm – Hoàng Hoài (nhất),  VĐV Văn Tài Anh – Nguyễn  Ngọc Hoàn (giải ba); giải nhì thuộc về cặp VĐV Nguyễn Văn Minh – Vũ Ngọc Phi (Cao su Đồng Nai). Đôi nam dưới 45 tuổi: nhất, nhì thuôch về Cao su Phú Riềng. Đôi nữ dưới 45 tuổi: nhất thuộc về Cao su Phước Hòa, nhì thuộc về Cao su Bình Long, giải ba thuộc về Cao su Bà Rịa. Đôi nam nữ trên 45 tuổi thuộc về Cao su Phú Riềng với VĐV Văn Tài Anh – Lê Thị Tuyết Anh (nhất), Mai Thị Dung – Phạm Trường Kiêm (nhì).  Đôi nam nữ dưới 45: giải nhất, ba thuộc về Cao su Phú Riềng.

Trao giải cho các VĐV

Trao giải cho các VĐV

Trao giải cho các VĐV

Trao giải cho các VĐV

Trao giải cho các VĐV

Trao giải cho các VĐV môn quần vợt nữ

Bóng bànđơn nữ: Giải nhất VĐV Phạm Thị Mỹ Hằng (Cao su Phước Hòa), giải nhì VĐV Nguyễn Trương Diễm Linh (Cao su Đồng Nai), giải ba VĐV Đới Thị Nga (Cao su Phước Hòa). Đôi nữ giải nhất thuộc về VĐV Nguyễn Trương Diễm Linh – Thái Thị Oanh (Cao su Đồng Nai), giải nhì VĐV Đới Thị Nga – Phạm Thị Mỹ Hằng (Cao su Phước Hòa).

Giải nhất, nhì đơn nam thuộc về Cao su Phước Hòa là VĐV Trương Tấn Phước (giải nhất), giải nhì là VĐV Dương Thanh Toàn. Giải nhất đôi nam thuộc về cặp VĐV Trần Quang Ba – Lê Minh Hải (Cao su Đồng Nai), nhì VĐV Ngô Văn Đông – Đặng Văn Đăng (Cao su Dầu Tiếng), giải ba VĐV Dương Thanh Toàn – Trương Tấn Phước (Cao su Phước Hòa).

Trao giải các môn thi đấu

Trao giải các môn thi đấu

Trao giải cho các VĐV

Trao giải cho các VĐV

Môn cờ tướng: Giải nhất cờ tướng nam thuộc về VĐV Ngô Hồng Thuận  (Cao su Phước Hòa), nhì VĐV Nguyễn Văn Minh (Cao su Bình Thuận),  giải ba Tống Bá Thu (Cao su Dầu Tiếng). Nhất cờ tướng nữ thuộc về VĐV Nguyễn Huỳnh Phương Lan (Cao su Phước Hòa), giải nhì VĐV Hà Thị Xuân Mai (Cao su Đồng Phú), giải ba VĐV Nguyễn Minh Hòa (Cao su Dầu Tiếng).

Ông Hứa Ngọc Hiệp, Phó TGĐ VRG trao huy chương cho các VĐV

Ông Hứa Ngọc Hiệp, Phó TGĐ VRG trao huy chương cho các VĐV

Điền kinh 200m nam: giải nhất VĐV Phan Vũ Bằng (Cao su Phước Hòa), nhì VĐV Nguyễn Văn Thành (Cao su Dầu Tiếng), ba VĐV Võ Công Hưng (Cao su Phú Riềng). 200m nữ: Nhất thuộc về VĐV Vạn Thị Cúc (Cao su Phú Riềng). Nhì VĐV Nguyễn Thị Duyên (Cao su Phước Hòa), ba VĐV Nguyễn Thị Anh Đào (Cao su Phú Riềng).

Điền kinh 400m nam: Nhất VĐV Lý Nhân Trí (Cao su Phú Riềng), nhì VĐV Phan Vũ Bằng (Cao su Phước Hòa), ba VĐV Nguyễn Văn Thành (Cao su Dầu Tiếng). 400m nữ: Nhất VĐV Vạn Thị Cúc (Cao su Phú Riềng); nhì VĐV Võ Thị Thùy Trang (Cao su Phước Hòa), ba VĐV Nguyễn Thị Thơ (Cao su Dầu Tiếng).

Phần thưởng xứng đáng sau các ngày nỗ lực tranh tài

Phần thưởng xứng đáng sau các ngày nỗ lực tranh tài

Môn kéo co: Đội kéo co nam nữ Cao su Tây Ninh đã xuất sắc giành giải nhất, Cao su Phước Hòa giành giải nhì, giải ba Cao su Dầu Tiếng.

Bóng chuyền nam: Nhất thuộc về Cao su Phú Riềng, nhì Cao su Dầu Tiếng, ba Cao su Bình Long.

Bóng chuyền nữ: Nhất Cao su Phước Hòa, nhì Cao su Lộc Ninh, ba thuộc vềCao su Dầu Tiếng.

Trao giải cho các VĐV

Trao giải cho các VĐV

Trao giải cầu thủ xuất sắc nhất và thủ môn xuất sắc nhất

Trao giải cầu thủ xuất sắc nhất và thủ môn xuất sắc nhất

Các cầu thủ chụp hình lưu niệm

Các cầu thủ chụp hình lưu niệm với thành quả đạt được

Sự cổ vũ nhiệt tình của các CĐV

Sự cổ vũ nhiệt tình của các CĐV

Pha ăn mừng chiến thắng sau khi ghi bàn của cầu thủ cao su Phú Riềng

Pha ăn mừng chiến thắng sau khi ghi bàn của cầu thủ Cao su Phú Riềng

Khép lại một mùa hội thao thành công

Khép lại một mùa hội thao thành công

           MINH TÂM

 

 

 

Ý kiến của bạn

Please enter your name

Bắt buộc phải có tên

Please enter a valid email address

Bắt buộc phải có địa chỉ email

Please enter your message

Về đầu trang